Thành viên

Đăng nhập Đăng ký
Đăng tin miễn phí
Đang cập nhật Dự án khác

Royal Lotus Complex

Đường Cầu Giấy, Royal Lotus Complex, Phường Cầu Giấy, Hà Nội

Chủ đầu tư: Công ty CP Điện tử Tin học Hoá chất

Chia sẻ
Zalo Facebook

Giá bán đang cập nhật

Cập nhật 25/07/2026

Đang cập nhật

Tiến độ

Giới thiệu dự án

Tổng quan

Thông tin dự án Royal Lotus Complex

Royal Lotus Complex là dự án tổ hợp văn phòng, khách sạn Sen Hoàng Gia được Công ty CP Điện tử Tin học Hoá chất đầu tư, Macrocoz triển khai thi công. Dự án thuộc Khu CNTT Tập trung Cầu Giấy, Hà Nội, đây là nơi tập trung nhiều doanh nghiệp. Với lợi thế này, Royal Lotus Complex hứa hẹn sẽ là điểm đến hấp dẫn của dân cư lân cận nói chung và giới văn phòng nói riêng.


Phối cảnh tổng thể Royal Lotus Complex


 

Hạ tầng - Quy hoạch

Dự án Royal Lotus Complex được trang bị đầy đủ hệ thống cơ sở hạ tầng, tiện ích phục vụ nhu cầu của các cư dân.


 

Vị trí

Royal Lotus Complex tọa lạc tại lô B1F Khu CNTT Tập trung Cầu Giấy, Hà Nội.


Vị trí Royal Lotus Complex

Tiến độ dự án

  • Khởi công

  • Thi công

  • Mở bán

  • Bàn giao

Thông tin chi tiết

Tên thương mại Royal Lotus Complex
Loại hình Dự án khác
Chủ đầu tư Công ty CP Điện tử Tin học Hoá chất
Địa chỉ Khu CNTT Tập trung Cầu Giấy, phường Dịch Vọng Hậu, Cầu Giấy, Hà Nội
Tiến độ Đang cập nhật
Trạng thái Đang cập nhật

Vị trí trên bản đồ