Thành viên

Đăng nhập Đăng ký
Đăng tin miễn phí
Đã bàn giao Căn hộ chung cư

Môi Trường Xanh

Môi Trường Xanh, Phường Từ Sơn, Bắc Ninh

Chủ đầu tư: Đang cập nhật

Chia sẻ
Zalo Facebook

Giá bán đang cập nhật

Cập nhật 25/07/2026

9.293 m²

Quy mô

quy mô 9.293 m2 gồm 2 tòa căn hộ cao 15…

Số căn / quy mô

Đã bàn giao

Tiến độ

quy mô 9.293 m2 gồm 2 tòa căn hộ cao 15 tầng và 2 tòa thương mại cao 11 tầng, tổng 254 căn hộ mỗi tòa

Quy mô xây dựng

Giới thiệu dự án

Chung cư Môi Trường Xanh là dự án nhà ở xã hội tại Khu đô thị Bắc Từ Sơn, phường Đồng Nguyên, thị xã Từ Sơn, tỉnh Bắc Ninh. Dự án nhà ở xã hội Môi Trường Xanh do Công ty TNHH Môi Trường Xanh làm chủ đầu tư với quy mô 9.293 m2 gồm 2 tòa căn hộ cao 15 tầng và 2 tòa thương mại cao 11 tầng, tổng 245 căn hộ mỗi tòa.

Phối cảnh chung cư Môi Trường Xanh

Vị Trí

Nhà ở xã hội Môi Trường Xanh thuộc khu đô thị Bắc Từ Sơn, phường Đồng Nguyên, thị xã Từ Sơn, tỉnh Bắc Ninh. Vị trí dự án thuận tiện kết nối thông qua tuyến đường Lý Thánh Tông kết nối Hà Nội và Bắc Ninh. Dự án Môi Trường Xanh chỉ cách bến xe Từ Sơn khoảng 500m, di chuyển đến các tỉnh lân cận thông qua tuyến Quốc Lộ 1A. Đặc biệt, chung cư Môi Trường Xanh nằm giữa 2 phường Đồng Nguyên và Tân Hồng, trung tâm thị xã Từ Sơn nên có tiềm năng phát triển kinh tế đến các khu vực huyện, tỉnh lân cận.

Vị trí chung cư Môi Trường Xanh

Giá Bán

Giá bán dự án nhà ở xã hội Môi Trường Xanh đang cập nhật tại đây.

Thiết Kế - Mặt Bằng

Quy mô: 9.293 m2.

Kết cấu: 2 tòa căn hộ CT1 - CT2 cao 15 tầng, 2 tòa thương mại cao 11 tầng, tổng 254 căn hộ mỗi tòa.

Diện tích: 60m2 - 105m2 với thiết kế 18 -19 căn / sàn, 4 thang máy.

Thiết kế: Tầng hầm là khu vực để xe, tầng 1 là trung tâm thương mại và phòng sinh hoạt cư dân, tầng 2 đến tầng 15 là căn hộ chung cư.

Kết cấu chung cư Môi Trường Xanh
Mặt bằng Tòa CT2 chung cư Môi Trường Xanh
Thiết kế mẫu căn hộ 65m2 - 2PN
Thiết kế mẫu căn hộ 2PN chung cư Môi Trường Xanh
Thiết kế mẫu căn hộ 2PN chung cư Môi Trường Xanh
Thiết kế mẫu căn hộ 2PN chung cư Môi Trường Xanh

Tiện Ích

Nội khu:

  • Trung tâm thương mại
  • Tầng hầm để xe rộng rãi
  • Bể bơi ngoài trời
  • Phòng sinh hoạt cộng đồng
  • Phòng khám trang bị thiết bị hiện đại
  • Sân chơi cho trẻ
Hệ thống tiện ích nội khu

Ngoại khu:

  • Cách trường mầm non 500 m
  • Cách trường tiểu học 700 m
  • Cách bệnh viện đa khoa Thị xã Từ Sơn 600m
  • Cách Khu Công Nghiệp Đại Đồng 800 m
  • Cách Khu Công Nghiệp Tiên Sơn 1 km
  • Cách Khu Công Nghiệp VSIP 2 km
  • Cách Gia Lâm Hà Nội 6km

Tiến Độ

Dự án nhà ở xã hội Môi Trường Xanh đã bàn giao.

Tiến độ dự án

  • Khởi công

  • Thi công

  • Mở bán

  • Bàn giao

Thông tin chi tiết

Tên thương mại Môi Trường Xanh
Loại hình Căn hộ chung cư
Địa chỉ Phường Đồng Nguyên, Thành phố Từ Sơn, Bắc Ninh
Diện tích khu đất 9.293 m²
Tổng số căn quy mô 9.293 m2 gồm 2 tòa căn hộ cao 15…
Quy mô quy mô 9.293 m2 gồm 2 tòa căn hộ cao 15 tầng và 2 tòa thương mại cao 11 tầng, tổng 254 căn hộ mỗi tòa
Tiến độ Đã bàn giao
Trạng thái Đã bàn giao

Vị trí trên bản đồ