Thành viên

Đăng nhập Đăng ký
Đăng tin miễn phí
Đã bàn giao Căn hộ chung cư

Imperial Place

633 Đường Kinh Dương Vương, Phường An Lạc, Hồ Chí Minh

Chủ đầu tư: Công ty CP Tổ chức Nhà Quốc Gia (N.H.O)

Chia sẻ
Zalo Facebook

46,1 - 48,2 triệu/m²

Cập nhật 25/07/2026

1,81 ha

Quy mô

1115 căn hộ

Số căn / quy mô

Đã bàn giao

Tiến độ

Bàn giao 2019

Bàn giao

Giới thiệu dự án

Imperial Place là dự án căn hộ chung cư tại quận Bình Tân, TPHCM, do chủ đầu tư N.H.O đầu tư xây dựng. Căn hộ Imperial Place được coi là sự nâng tầm tiêu chuẩn của nhà ở xã hội. Sự cộng hưởng của vị trí đắc địa, hệ thống tiện ích đầy đủ, chất lượng cùng với mức giá hợp lý khiến căn hộ Imperial Place được xem là giải pháp an cư phù hợp dành cho giới trẻ có mong muốn sở hữu nhà tại TP.Hồ Chí Minh.

Dự án chung cư Imperial Place Quận Bình Tân, TPHCM

Vị trí

Dự án Imperial Place tọa lạc tại vị trí mặt tiền số 633 đường Kinh Dương Vương, tuyến đường huyết mạch của quận Bình Tân - Cửa ngõ phía Tây kết nối các tỉnh Đồng bằng sông Cửu Long với TP.HCM thông qua các tuyến đường lớn như: Đại lộ Võ Văn Kiệt, Kinh Dương Vương, Hồng Bàng, Ba Tháng Hai… Vì vậy, cư dân Imperial Place sẽ thuận tiện hơn trong việc di chuyển đến các tỉnh thành và quận lân cận.

Vị trí dự án Imperial Palace

Tiện ích

Căn hộ Imperial Place có đầy đủ các tiện ích phục vụ cư dân như: khu trung tâm thương mại mua sắm; khu công viên rộng lớn với nhiều cảnh quan đẹp mắt, ấn tượng; khu cafe cao cấp; dịch vụ chăm sóc sức khỏe và làm đẹp: gym, spa; phòng sinh hoạt cộng đồng; dịch vụ bảo vệ chuyên nghiệp 24/24; khu vui chơi cho trẻ em; khu BBQ ngoài trời cho cả gia đình,...

Bể bơi chung cư Imperial Place
Sân chơi trẻ em trong nội khu căn hộ Imperial Place

Tiện ích ngoại khu

Căn hộ Imperial Place liền kề khu vực Tên Lửa sầm uất, gần công viên Phú Lâm, siêu thị Nhật Bản Aeon Mall Bình Tân, siêu thị Coop Mart, Chợ Lớn, bến xe Miền Tây. Bởi vậy, cư dân sống tại căn hộ Imperial Place thừa hưởng toàn bộ những tiện ích mà khu vực này mang lại.

TTTM Aeon Mall - tiện ích nổi bật gần chung cư Imperial Place

Giá bán

Giá bán căn hộ Imperial Place: từ 17,4 triệu/m2. 

Tiến độ

Dự án căn hộ Imperial Place được triển khai xây dựng từ năm 2018 đến năm 2020, đã hoàn thiện bàn giao nhà cho cư dân.

Chung cư Imperial Place đã hoàn thiện, bàn giao từ năm 2020

Tiến độ dự án

  • Khởi công

  • Thi công

  • Mở bán

  • Bàn giao

    2019

Thông tin chi tiết

Tên thương mại Imperial Place
Loại hình Căn hộ chung cư
Chủ đầu tư Công ty CP Tổ chức Nhà Quốc Gia (N.H.O)
Địa chỉ 633 Đường Kinh Dương Vương, Phường An Lạc, Bình Tân, Hồ Chí Minh
Diện tích khu đất 1,81 ha
Tổng số căn 1115 căn hộ
Quy mô 3 block, mỗi tòa 20 tầng
Tiến độ Đã bàn giao
Trạng thái Đã bàn giao
Bàn giao Bàn giao 2019

Vị trí trên bản đồ